[GVN]*†GOD†*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[GVN]*†GOD†*

[GVN]*†GOD†*

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
karl
Cấp II
Cấp II
karl

anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào   anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào I_icon_minitime5/16/2009, 12:34 pm

tui là tôn quyền hiện thường trú tại phù lăng anh em vào đây đề nghị bàn luận xem xét
tui muốn đề nghị anh em sớm giải cứu ba đô vì nó là yếu điểm giúp các liên minh tấn công vân sơn nên bọn lsb đã chọn ba đô để chiếm lĩnh

kế sách
tui đưa ra kế sách thứ 1 đối với những ai bị ép buộc gia nhập lương sơn bạc thì anh em nếu một lòng với gvn hãy lưu wed của lm lại sau đó thông báo cho lưu chiến đồng thời gia nhập lương sơn bạc để tìm kiếm thông tin về bọn nó thông báo cho lưu chiến hoặc độ nan và long thần
trong thời gian các bạn gia nhập lương sơn bạc hãy cố gắng tìm hiểu về tọa độ tất cả các mem của lsb những ai mạnh những ai yếu nơi đóng quân mục tiêu kế tiếp bọn nó định tấn công sau đó thông báo cho lưu chiến và anh em để họ chuẩn bị phục kích xây dựng quân sự trong thời gian ở trong lsb khi lưu chiến và anh em tấn công ba đô thì các bạn hãy pm xin gia nhập lại gvn và bắt đầu tấn công các thành chính của bọn nó từ trong hoặc đánh ra ngoài để mở đường cho quân tiến vào trung tâm ba đô ( cái này là trá hàng nhé)
phần lưu chiến đã theo lời tui điều 10v kị combo và 5v bộ lên tiếp ứng ba đô trong chiến trường ba đô sẽ có độ nan và p83 những ai tiếp ứng cho ba đô đề nghị hãy đưa đi tổng cộng 3 doanh trại trở lên đi đến mỗi doanh trại nếu ko chứa đại quân thì hãy điều 3k đến 5k kị def và công sự max cự mã việc này sẽ khiến chúng phân chia lực lượng mỏng ra để tấn công các doanh trại và làm rối lực lượng vì ko biết quân chủ lực của ta ở đâu

riêng chiến trường vân sơn lưu chiến và tào tháo đã chuẩn bị quân sau khi chiến trường ba đô nỗ ra từ 30p đến 1h các ông ấy sẽ đánh vào vân sơn với số quân trên 30v sẽ khiến lương sơn bạc tưởng rằng ba đô chỉ để kéo thời gian và mục tiêu của chúng ta là vân sơn chúng sẽ điều bớt quân từ ba đô về vân sơn như thế ba đô quân sẽ mõng hơn nữa bớt tạo sức ép với những mem đang bị vây thành và giúp ta đỡ hao binh trong trận ba đô sau khi thấy quân của lương sơn bạc tấn công chiến trường vân sơn tào tháo và lưu chiến sẽ diệt những đội yếu riêng những đội số quân quá cao hãy dùng kế kim thiền để bảo toàn lực lượng lưu ý đem theo quân sư trí cao để dụng kế thành công

sau khi chiếm lĩnh và giải cứu ba đô anh em hãy phá tất cả các thành trì của bọn lương sơn bạc ko nên chiếm vì nó sẽ chiếm lại làm bàn đạp tấn công ta lần nữa
phần độ nan hãy xin viện binh từ các gvn khác trong ích châu đưa ra chính sách họ có thể chiêmé thành của lương sơn bạc quân ta ko chiếm.
như thế vừa kết thêm tình bạn hữu và đoàn kết giữa các gvn thời gian xây dựng ba đô trong vòng 2 tuần chúng ta sẽ tiến đánh vân sơn.

anh em nào tham gia chiếm trường vân sơn đề nghị viết 1 bản thông báo như sau

tên tướng lĩnh lãnh đạo đôi quân chủ lực :
số quân điều chi viện: 0 bộ 0 kỵ 0 cung 0 xe bắn đá
trang bị cho số quân trên:
mưu sĩ đi theo:
sẽ tham gia chiến trường nào:
đóng quân tại tọa độ nào
thời gian đi đến ba đô
thời gian đi đến mục tiêu định sẵn

cũng như ba đô vân sơn cũng như trên
lưu ý các ông phải tính toán thời gian thật chính xác để các đạo quân đặt chân lên ba đô cùng 1 lúc và tấn công

chúc anh em thành công ( ba đô sẽ là của chúgn ta)
deo cao
Cấp I
Cấp I

anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào   anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào I_icon_minitime5/16/2009, 10:40 pm

mấy ông lớn nên lien lac bang yahoo đi, mật thám nhiều lắm

anh em vào đây bàn về quân đội giải cứu ba đô nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thắc mắc và giải đáp về Quân sự trong Linh Vương - VTC
» Chia Sẻ : Quan Văn
» Danh sách quan văn
» Một số lưu ý về phát triển quân sự
» Quân đội trong Linh Vương cơ bản